Đặc điểm tiến trình

Thermage FLXTM là một tiến trình điều trị đã được chứng nhận lâm sàng, sử dụng sóng tần số vô tuyến, tác dụng đến các cấu trúc dưới da giúp làm thay đổi và cải thiện các khuyết điểm của làn da do tác hại của tuổi tác và các nhân tố môi trường. Thermage FLXTM giúp làm xoá mờ các rãnh nhăn, làm mịn màng và đều màu sắc da, tái tạo lại những đường nét trẻ trung quanh mắt, hàm và đường viền cổ. Ngoài ra, lợi ích của Thermage FLXTM còn bao gồm việc cải thiện các vết nhăn, chất lượng, màu sắc và những chỗ không bằng phẳng trên cơ thể và gương mặt. Năng lượng tần số vô tuyến của hệ thống Thermage FLXTM tác động trên cơ thể, kích thích tiến trình tái cấu trúc collagen, mang lại làn da trông mịn màng và trẻ trung mà bạn hằng mong ước. Thermage FLXTM điều trị trọng điểm lên các vùng có vấn đề - vì vậy, kết quả đạt được rất hiệu quả và tập trung.

Những đặc điểm của tiến trình THERMAGE FLXTM VÀ BÁC SĨ

Thời gian Với Total Tip 4.0, thời gian điều trị Thermage FLXTM được rút ngắn hơn tới 25% so với Thermage CPT là 35 phút cho vùng mắt và 60 phút cho các vùng nhiều diện tích hơn.
Kế hoạch điều trị Bạn chỉ cần điều trị 1 lần và đã thật sự cảm nhận được kết quả.
Kết quả Hầu hết các bệnh nhân đều thấy và cảm nhận được hiệu quả của Thermage FLXTM ngay sau quá trình điều trị - trong vòng ít nhất là 1 ngày. Kết quả còn tiếp tục được cải thiện cho đến 6 tháng sau khi cơ thể bắt đầu tiến trình tái tạo collagen, giúp sản sinh ra collagen mới cho hệ thống nâng đỡ dưới da và nhờ vậy tạo nên hiệu quả làm da mịn màng, săn chắc.. Kết quả có thể tăng lên, và kéo dài hàng năm.  Nhấn vào đây để xem hình ảnh thật trước và sau điều trị của bệnh nhân. >
Mức độ thoải mái Hãy nhớ là bạn phải hỏi Bác Sĩ của mình xem họ có thế hệ Thermage FLXTM chính hãng không – thế hệ này noài chế độ tạo rung kèm theo dòng khí lạnh được xịt ra còn có kỹ thuật AccuREPTM, giúp bạn cảm thấy thoải mái và không đau trong quá trình điều trị. Do vậy, bạn sẽ cảm thấy cảm giác nóng và lạnh trong mỗi xung điều trị. Trong suốt quá trình điều trị, bác sĩ sẽ thường xuyên hỏi phản hồi của bạn về mức độ cảm giác nóng, nhằm giúp đảm bảo đạt được kết quả điều trị tốt nhất mà bạn vẫn cảm thấy dễ chịu. Sau điều trị, da bạn sẽ hơi đỏ nhẹ, nhưng hầu hết bệnh nhân có thể tiếp tục sinh hoạt thường nhật ngay sau đó.  Một ưu điểm là tiến trình THERMAGE FLXTM VÀ BÁC SĨ không mất thời gian nghỉ dưỡng hoặc đòi hòi chế độ theo dõi đặc biệt nào. >

Tìm hiểu thêm về Công nghệ Thermage FLXTM >

Với nhiều người, Thermage FLXTM là một sự lựa chon hợp lý tiếp theo trong kế hoạch chăm sóc da  

Tìm hiểu xem Thermage FLXTM có phù hợp với bạn không >

Lưu ý: Bên dưới là các Trung tâm không phải THERMAGE chính hãng

Kiểm tra chính hãng

Bạn có biết rằng trình duyệt của bạn đã lỗi thời?

Trình duyệt của bạn đã lỗi thời, và có thể không tương thích tốt với website, chắc chắn rằng trải nghiệm của bạn trên website sẽ bị hạn chế. Bên dưới là danh sách những trình duyệt phổ biến hiện nay.

Click vào biểu tượng để tải trình duyệt bạn muốn.